Please select To the mobile version | Continue to access the desktop computer version
| |

ศูนย์จัดการความรู้ สพป.ลย.๑

 Forgot password?
 ลงทะเบียน
Search
View: 169|Reply: 4

โครงการค่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ (ค่าย ไอ ที)

[Copy link]
Post time: 2016-7-31 15:52:24
| Show all posts |Read mode
ประจำปี 2559 IMG_7288.JPG
วัตถุประสงค์
  • เพื่อช่วยให้นักเรียนได้ใช้เวลาว่างอย่างสร้างสรรค์และเกิดประโยชน์
  • เพื่อพัฒนานักเรียนให้รู้จักวิธีที่จะใช้สื่ออีเล็กทรอนิกส์ เช่น คอมพิวเตอร์ ในการค้นหาแหล่งเรียนรู้ เพื่อที่จะนำไปสู่ความรู้อื่นได้
  • เพื่อให้ครูและบุคลากรทางการศึกษา สามารถพัฒนาสื่อและเทคโนโลยี ด้านคอมพิวเตอร์ มาใช้ในการจัดกิจกรรมการเรียนการสอนได้


เป้าหมาย - เชิงปริมาณ
  • นักเรียนแกนนำ โรงเรียนในสังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 1  [size=0.95em]จำนวน  100 คน
  • ครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนในสังกัด จำนวน  10  คน


เป้าหมาย - เชิงคุณภาพ
  • นักเรียนได้รับการพัฒนา สามารถใช้สื่ออีเล็กทรอนิกส์ เช่น คอมพิวเตอร์ ในการค้นหาแหล่งเรียนรู้ เพื่อที่จะนำไปสู่ความรู้อื่น และสามารถนำความรู้ที่ได้รับมาประยุกต์ใช้ในชีวิตประจำวันได้
  • ครูได้รับการพัฒนา การจัดกิจกรรมการเรียนการสอน โดยสามารถใช้ สื่อและเทคโนโลยี สารสนเทศ ด้านคอมพิวเตอร์ได้


ผลที่คาดว่าจะได้รับ
  • นักเรียนได้ใช้เวลาว่างอย่างสร้างสรรค์และเกิดประโยชน์
  • นักเรียนรู้จักวิธีที่จะใช้สื่ออีเล็กทรอนิกส์ เช่น คอมพิวเตอร์ ในการค้นหาแหล่งเรียนรู้ เพื่อที่จะนำไปสู่ความรู้อื่นได้
  • ครูและบุคลากรทางการศึกษา ได้พัฒนาสื่อและเทคโนโลยี ด้านคอมพิวเตอร์ เพื่อใช้จัดกิจกรรมการเรียนการสอนได้


ไฟล์เกี่ยวกับโครงการ


ภาพกิจกรรม
IMG_7282.JPG IMG_7271.JPG IMG_7283.JPG IMG_7284.JPG IMG_7286.JPG

Reply

Use magic Report

 Author| Post time: 2016-7-31 15:58:19
| Show all posts
ตัวอย่างการเขียนรายงาน
กิจกรรม ....
ผลงานนักเรียน
1. ด.ญ.กกกก ไฟล์ผลงาน
2. xx
Reply Support Not support

Use magic Report

 Author| Post time: 2016-8-4 15:53:40
| Show all posts
เกียรติบัตร - รายชื่อคณะวิทยากร
no
name
school
2248
นายมงคล  คณะศิริวงค์
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย  เขต 1
2249
นายธงชัย  โกมลไสย
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย  เขต 1
2250
นายศักดิ์ชาย  ไร่ขาม
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย  เขต 1
2251
นายมณฑล  พร้อมสันเทียะ
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย  เขต 1
2252
นายจักรกริช  อาจแก้ว
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย  เขต 1
2253
นายประทีป  จิตต์งามขำ
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย  เขต 1
2254
นางสาวสุริณี  วัฒนศรีทานัง
โรงเรียนบ้านปากปัด
2255
นายฤทธิ์อนันต์  พลซา
โรงเรียนชุมชนบ้านท่าสะอาด
2256
นางสาวจุติพร  พงศ์สัมพันธ์
โรงเรียนชุมชนบ้านท่าสะอาด
2257
นายภานุพันธุ์  จันทรา
โรงเรียนชุมชนบ้านปากห้วย
2258
นายภาสกร  ทุมสงคราม
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา  96 (ชุมชนบ้านธาตุ)
2259
นางสาวจันทรา  บุตรเพ็ญ
โรงเรียนบ้านกกดู่
2260
นายทีปกร  โพธิ์จันทร์
โรงเรียนบ้านกกทอง
2261
นางสาวดวงดาว  ส้านสิงห์
โรงเรียนบ้านขอนแก่นหนองบอน
2262
นายปรัชญ์  ทองวัฒน์
โรงเรียนบ้านคกเลา
2263
นายอดิศร  สุขเสริม
โรงเรียนบ้านคกเลา
2264
นางสาวอนุจรี  ประสาวะนัง
โรงเรียนบ้านติ้วน้อย
2265
นายพิสิษฐ์  จริยเอกวิทย์
โรงเรียนบ้านติ้วน้อย
2266
นายกมล  วันหากิจ
โรงเรียนบ้านท่าบม
2267
นายวีระเดช  มณีนพ
โรงเรียนบ้านท่าลี่
2268
นายทองพัสดุ์  ตัญญาภักดิ์
โรงเรียนบ้านท่าลี่
2269
นางปิยะมิตร  รามศิริ
โรงเรียนบ้านนาค้อ
2270
นายดนุพล  คำพา
โรงเรียนบ้านนาซ่าว
2271
นางศรีสมพร  ทุยาติโก
โรงเรียนบ้านนาซ่าว
2272
นางสาวนิตยา  หยองเอ่น
โรงเรียนบ้านนาดอกคำ
2273
นายลือเดช  ป้องศิริ
โรงเรียนบ้านนาดินดำ
2274
นายภูมิพัฒน์  สิมสวัสดิ์
โรงเรียนบ้านนาป่าหนาด
2275
นายสำเนียง  ศรีบุรินทร์
โรงเรียนบ้านนาสีสลากกินแบ่งสงเคราะห์ที่  59
2276
นายพงษ์สุรการ  แสงพราว
โรงเรียนบ้านบวกอ่าง
2277
นางสาวเบญจมาส  ต่อมจันทร์
โรงเรียนบ้านห้วยบ่อซืน
2278
นายสุทธิศักดิ์  พลพันธ์
โรงเรียนบ้านใหม่
2279
นายอาทิตย์  ขูรีรัง
โรงเรียนเมืองเลย
2280
นายอนุศักดิ์  โสมพันธุ์
โรงเรียนเมืองเลย
2281
นางสาววชิราวรรณ  เทียมทัน
โรงเรียนเมืองเลย
2282
นายยุทธพล  ศรีพล
โรงเรียนร่มเกล้าบ้านชมเจริญ
2283
นางสาวศิวพร  พันธ์มุก
โรงเรียนอนุบาลเชียงคาน  "ปทุมมาสงเคราะห์"
2284
นายศิริ  คณะศิริวงค์
โรงเรียนอนุบาลเลย


Reply Support Not support

Use magic Report

 Author| Post time: 2016-8-4 15:54:50
| Show all posts
วุฒิบัตร - รายชื่อนักเรียนที่ผ่านโครงการค่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ (ค่าย ไอ ที) ประจำปี 2559

no
name
school
group
2115
เด็กชายสหรัฐ  พรหมศรีจันทร์
โรงเรียนบ้านกกทอง
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหลักเมือง
2116
เด็กชายณัฐพงศ์  สกุลวงศ์
โรงเรียนบ้านกกทอง
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหลักเมือง
2117
เด็กชายฐิติวัฒน์  ทรัพย์มาก
โรงเรียนบ้านน้ำคิว
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหลักเมือง
2118
เด็กชายณัฐพงษ์  แสงโซดา
โรงเรียนบ้านน้ำคิว
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหลักเมือง
2119
เด็กชายฐิติวุฒิ  ทุมจันดา
โรงเรียนบ้านน้ำคิว
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหลักเมือง
2120
เด็กชายเอกราช  อาจมนตรี
โรงเรียนบ้านห้วยลวงไซ
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหลักเมือง
2121
เด็กหญิงกุลวดี  พร้อมสันเทียะ
โรงเรียนเมืองเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหลักเมือง
2122
เด็กหญิงกรกนก  สัตตะโส
โรงเรียนเมืองเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหลักเมือง
2123
เด็กหญิงนันทกานต์  ปาปะเพ
โรงเรียนเมืองเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหลักเมือง
2124
เด็กชายลภัสกร  วงศ์โสภา
โรงเรียนเมืองเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหลักเมือง
2125
เด็กชายนพชัย  แก้วมหานิล
โรงเรียนบ้านขอนแก่นหนองบอน
กลุ่มคุณภาพการศึกษาการท่าอากาศยาน
2126
เด็กหญิงศศิธร  อินทร์ศักดิ์
โรงเรียนบ้านติ้วน้อย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาการท่าอากาศยาน
2127
เด็กชายเจษฎา  สารสิทธิ์
โรงเรียนบ้านติ้วน้อย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาการท่าอากาศยาน
2128
เด็กหญิงวนิดา  มุกขุนทด
โรงเรียนบ้านติ้วน้อย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาการท่าอากาศยาน
2129
เด็กหญิงเวทินี  ชรัยบูรณ์ภิภพ
โรงเรียนบ้านติ้วน้อย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาการท่าอากาศยาน
2130
เด็กหญิงพรรณปพร  นราศรี
โรงเรียนบ้านติ้วน้อย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาการท่าอากาศยาน
2131
เด็กชายวรวิทย์  คำพรหมมี
โรงเรียนบ้านนาโป่ง
กลุ่มคุณภาพการศึกษาการท่าอากาศยาน
2132
เด็กชายณัฐวุฒิ  บุญปก
โรงเรียนบ้านนาโป่ง
กลุ่มคุณภาพการศึกษาการท่าอากาศยาน
2133
เด็กหญิงสุชัญญา  ราชแก้ว
โรงเรียนอนุบาลเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาการท่าอากาศยาน
2134
เด็กหญิงสิริภาภรณ์  สาวิยะ
โรงเรียนอนุบาลเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาการท่าอากาศยาน
2135
เด็กหญิงรัตน์วิรุณ  ลุนวิรัตน์
โรงเรียนอนุบาลเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาการท่าอากาศยาน
2136
เด็กหญิงชลดา  สารคำแปลง
โรงเรียนชุมชนบ้านนาอ้อ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาอ้อศรีเมืองชัย
2137
เด็กชายพงศกร  ศรีบุรินทร์
โรงเรียนชุมชนบ้านนาอ้อ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาอ้อศรีเมืองชัย
2138
เด็กชายธีรพงศ์  บุตรดีไชย
โรงเรียนบ้านก้างปลา
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาอ้อศรีเมืองชัย
2139
เด็กชายกฤษณะ  ตันติพงษ์
โรงเรียนบ้านก้างปลา
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาอ้อศรีเมืองชัย
2140
เด็กหญิงศุฐิตรา  จันทะบับภาศรี
โรงเรียนบ้านก้างปลา
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาอ้อศรีเมืองชัย
2141
เด็กชายกิตติพร  ทองเพ็ชร
โรงเรียนบ้านท่ามะนาว
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาอ้อศรีเมืองชัย
2142
เด็กชายสุดเขตต์  ดวงศรี
โรงเรียนบ้านท่ามะนาว
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาอ้อศรีเมืองชัย
2143
เด็กชายอรรคเดช  ชัชวาลย์
โรงเรียนบ้านนาโคก
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาอ้อศรีเมืองชัย
2144
เด็กหญิงอนุศรา  พรราช
โรงเรียนบ้านนาโคก
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาอ้อศรีเมืองชัย
2145
เด็กชายไตรภพ  ปรัชญาบุญ
โรงเรียนบ้านน้ำภู
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาอ้อศรีเมืองชัย
2146
เด็กชายณัฐนันท์  ชาติชำนิ
โรงเรียนบ้านน้ำภู
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาอ้อศรีเมืองชัย
2147
เด็กหญิงวรินภรณ์  อิ่มประดิษฐ์
โรงเรียนบ้านนาดินดำ
กลุ่มคุณภาพการศึกษาดินดำน้ำสวย
2148
เด็กหญิงจิราพัชร  ม้าวมงคล
โรงเรียนบ้านนาดินดำ
กลุ่มคุณภาพการศึกษาดินดำน้ำสวย
2149
เด็กชายดลฤทธิ์  ลีตน
โรงเรียนบ้านนาดินดำ
กลุ่มคุณภาพการศึกษาดินดำน้ำสวย
2150
เด็กชายธนพล  โสประดิษฐ์
โรงเรียนบ้านนาดินดำ
กลุ่มคุณภาพการศึกษาดินดำน้ำสวย
2151
เด็กชายวีระพล  ศรีบุญมี
โรงเรียนบ้านนาดินดำ
กลุ่มคุณภาพการศึกษาดินดำน้ำสวย
2152
เด็กหญิงพินนภา  วาทวงค์
โรงเรียนบ้านสะอาดลายเหนือ
กลุ่มคุณภาพการศึกษาดินดำน้ำสวย
2153
เด็กหญิงสุเมษา  วรรณสาร
โรงเรียนบ้านสะอาดลายเหนือ
กลุ่มคุณภาพการศึกษาดินดำน้ำสวย
2154
เด็กชายวัฒนชัย  ใหญ่รัมย์
โรงเรียนบ้านหนองผำ
กลุ่มคุณภาพการศึกษาดินดำน้ำสวย
2155
เด็กหญิงปนัดดา  หมื่นสา
โรงเรียนบ้านหนองผำ
กลุ่มคุณภาพการศึกษาดินดำน้ำสวย
2156
เด็กชายชลสิทธิ์  พรมศิริ
โรงเรียนบ้านกกดู่
กลุ่มคุณภาพการศึกษากกดู่นาแขม
2157
เด็กชายวัฒนา  ศรีรัษาพล
โรงเรียนบ้านกกดู่
กลุ่มคุณภาพการศึกษากกดู่นาแขม
2158
เด็กชายณัฐวุฒิ  สุนทราวิรัตน์
โรงเรียนบ้านกกดู่
กลุ่มคุณภาพการศึกษากกดู่นาแขม
2159
เด็กชายพชรพล  อรกุล
โรงเรียนชุมชนบ้านท่าสะอาด
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาด้วง
2160
เด็กชายอนุวัฒน์  ศรีบุรินทร์
โรงเรียนชุมชนบ้านท่าสะอาด
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาด้วง
2161
เด็กหญิงขนิษฐา  คำวีระ
โรงเรียนชุมชนบ้านท่าสะอาด
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาด้วง
2162
เด็กชายศุภวิชญ  กันแพงศรี
โรงเรียนชุมชนบ้านท่าสะอาด
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาด้วง
2163
เด็กหญิงสุกัญญา  วันภักดี
โรงเรียนชุมชนบ้านนาด้วง
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาด้วง
2164
เด็กชายภคินวัฒน์  คุณขวาน
โรงเรียนบ้านท่าสวรรค์
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาด้วง
2165
เด็กชายนนท์ปวิช  คำวงษา
โรงเรียนบ้านท่าสวรรค์
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาด้วง
2166
เด็กชายโชคชัย  สุวรรณศรี
โรงเรียนบ้านท่าสวรรค์
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาด้วง
2167
เด็กชายพัฒทรชล  ทะนันไชย
โรงเรียนบ้านนาดอกคำ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาด้วง
2168
เด็กหญิงกัญญารัตน์  โยธา
โรงเรียนบ้านนาดอกคำ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาด้วง
2169
เด็กชายอาฎาวุธ  ผลาพล
โรงเรียนบ้านห้วยตาด
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาด้วง
2170
เด็กชายฉรรถพันธ์  สุวรรณภักดี
โรงเรียนบ้านห้วยตาด
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาด้วง
2171
เด็กชายพงธร  วงศ์พยัค
โรงเรียนบ้านห้วยตาด
กลุ่มคุณภาพการศึกษานาด้วง
2172
เด็กหญิงวรรณษา  พิมพามา
โรงเรียนบ้านน้ำพร
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงคาน
2173
เด็กหญิงวรดา  พรมดี
โรงเรียนบ้านน้ำพร
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงคาน
2174
เด็กหญิงลักษิกา  จันทะพิมพ์
โรงเรียนบ้านน้ำพร
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงคาน
2175
เด็กชายภารดร  ขอกรดสำโรง
โรงเรียนห้วยซวกคกเลาใต้
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงคาน
2176
เด็กชายชนะชน  สมอ้ม
โรงเรียนห้วยซวกคกเลาใต้
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงคาน
2177
เด็กหญิงนาตาลี  บุญสิม
โรงเรียนห้วยซวกคกเลาใต้
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงคาน
2178
เด็กชายอชิรวัตติ์  แก้วเบ้า
โรงเรียนอนุบาลเชียงคาน  "ปทุมมาสงเคราะห์"
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงคาน
2179
เด็กชายณัฎฐภัทร  ยืนประโคน
โรงเรียนอนุบาลเชียงคาน  "ปทุมมาสงเคราะห์"
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงคาน
2180
เด็กหญิงอัจฉราพร  หล้าพันธ์
โรงเรียนอนุบาลเชียงคาน  "ปทุมมาสงเคราะห์"
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงคาน
2181
เด็กชายอดิศร  จันทะ
โรงเรียนอนุบาลเชียงคาน  "ปทุมมาสงเคราะห์"
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงคาน
2182
เด็กหญิงนทนันท์  พิมเสนบุตร
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา  96 (ชุมชนบ้านธาตุ)
กลุ่มคุณภาพการศึกษาธาตุจอมศรี
2183
เด็กหญิงสุนันทา  สิทธิ
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา  96 (ชุมชนบ้านธาตุ)
กลุ่มคุณภาพการศึกษาธาตุจอมศรี
2184
เด็กชายปฏิภาณ  แก้วเสริม
โรงเรียนบ้านสงเปือย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาธาตุจอมศรี
2185
เด็กชายกฤษณะ  สาวันทา
โรงเรียนบ้านสงเปือย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาธาตุจอมศรี
2186
เด็กชายภูมิทัศน์  เทพกรม
โรงเรียนบ้านสงเปือย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาธาตุจอมศรี
2187
เด็กหญิงชนิศา  บุดดีเคน
โรงเรียนบ้านสงเปือย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาธาตุจอมศรี
2188
เด็กหญิงอมรรัตน์  บำรุงภักดี
โรงเรียนบ้านสงเปือย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาธาตุจอมศรี
2189
เด็กหญิงชลดา  กองพอด
โรงเรียนบ้านสงเปือย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาธาตุจอมศรี
2190
เด็กชายศาสตราวุธ  สมวงษา
โรงเรียนบ้านสงเปือย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาธาตุจอมศรี
2191
เด็กชายอภิวัฒน์  ภูมิพัฒน์
โรงเรียนบ้านสงเปือย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาธาตุจอมศรี
2192
เด็กหญิงจิราภรณ์  กองพอด
โรงเรียนชุมชนบ้านนาบอน
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหาดนาแก้ว
2193
เด็กหญิงดาหวัน  ตาทุม
โรงเรียนชุมชนบ้านนาบอน
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหาดนาแก้ว
2194
เด็กหญิงอาทิตยา  ยามดี
โรงเรียนชุมชนบ้านโสกวิทยาคาร
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหาดนาแก้ว
2195
เด็กหญิงนันทนี  บุญมี
โรงเรียนชุมชนบ้านโสกวิทยาคาร
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหาดนาแก้ว
2196
เด็กหญิงนภสร  ปัญญาเครือ
โรงเรียนบ้านท่าบม
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหาดนาแก้ว
2197
เด็กหญิงพิชชาพร  มุยสุข
โรงเรียนบ้านท่าบม
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหาดนาแก้ว
2198
เด็กชายปภังกร  ทำทิพย์
โรงเรียนบ้านนาซ่าว
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหาดนาแก้ว
2199
เด็กหญิงอภิญญา  กำเนิด
โรงเรียนบ้านนาเบน
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหาดนาแก้ว
2200
เด็กชายศรายุทธ  สิมมา
โรงเรียนบ้านนาป่าหนาด
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหาดนาแก้ว
2201
เด็กชายปรมินทร์  พิลาทา
โรงเรียนบ้านใหม่
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหาดนาแก้ว
2202
เด็กชายพันธวัช  สุพรมอินทร์
โรงเรียนบ้านใหม่
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหาดนาแก้ว
2203
เด็กหญิงสุกานดา  สมเสียง
โรงเรียนภิรมย์ภักดีบ้านห้วยสีดา
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหาดนาแก้ว
2204
เด็กหญิงพฤกษา  สุขจรนิ
โรงเรียนภิรมย์ภักดีบ้านห้วยสีดา
กลุ่มคุณภาพการศึกษาหาดนาแก้ว
2205
เด็กชายภัทสนน  ใจอ้อม
โรงเรียนชุมชนบ้านปากห้วย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาลุ่มน้ำเหือง
2206
นายปฏิภาณ  โอนแก้ว
โรงเรียนชุมชนบ้านปากห้วย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาลุ่มน้ำเหือง
2207
นางสาวชนิกา  ชุนินทร์
โรงเรียนชุมชนบ้านปากห้วย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาลุ่มน้ำเหือง
2208
เด็กชายอภิวัฒน์  อาคะนัย
โรงเรียนบ้านท่าลี่
กลุ่มคุณภาพการศึกษาท่าลี่
2209
เด็กชายวีรภัทร  ศรีบุรินทร์
โรงเรียนบ้านน้ำแคม
กลุ่มคุณภาพการศึกษาท่าลี่
2210
เด็กชายวุฒิชัย  ศรีกระทุม
โรงเรียนบ้านน้ำแคม
กลุ่มคุณภาพการศึกษาท่าลี่
2211
เด็กชายกฤตวิทย์  ไข่คำ
โรงเรียนบ้านน้ำแคม
กลุ่มคุณภาพการศึกษาท่าลี่
2212
เด็กชายรัชชานนท์  แก้วยาศรี
โรงเรียนบ้านน้ำแคม
กลุ่มคุณภาพการศึกษาท่าลี่
2213
เด็กชายนิราชัน  กุลชัย
โรงเรียนบ้านน้ำแคม
กลุ่มคุณภาพการศึกษาท่าลี่
2214
เด็กชายภาสกร  รักษาพล
โรงเรียนบ้านยาง
กลุ่มคุณภาพการศึกษาท่าลี่
2215
เด็กชายอนุวัฒน์  แก้วลอด
โรงเรียนบ้านยาง
กลุ่มคุณภาพการศึกษาท่าลี่
2216
นายเนมิราช  มาบอบุตร
โรงเรียนบ้านนาค้อ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานครหงส์
2217
เด็กชายจักรภพ  สุวะนน
โรงเรียนบ้านนาค้อ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานครหงส์
2218
เด็กชายณัฐพร  ฤทธิ์ละคร
โรงเรียนบ้านนาค้อ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานครหงส์
2219
เด็กชายอภินันท์  ชัยสิทธิ์
โรงเรียนบ้านนาค้อ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานครหงส์
2220
เด็กชายคณิศร  พิลาอ่อน
โรงเรียนบ้านนาค้อ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานครหงส์
2221
เด็กชายขวัญชัย  พลับพลาทอง
โรงเรียนบ้านนาค้อ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานครหงส์
2222
เด็กชายสืบสกุล  สุขสำอางค์
โรงเรียนบ้านนาค้อ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานครหงส์
2223
เด็กชายพลกฤต  มาสารี
โรงเรียนบ้านนาค้อ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานครหงส์
2224
เด็กชายสิทธิชัย  มั่งอะนะ
โรงเรียนบ้านนาค้อ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานครหงส์
2225
เด็กชายวิภาส  บุตรชัยงาม
โรงเรียนบ้านนาค้อ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานครหงส์
2226
เด็กชายพิณากร  ไมตรีจิตต์
โรงเรียนบ้านนาค้อ
กลุ่มคุณภาพการศึกษานครหงส์
2227
เด็กหญิงกลิตา  อดทน
โรงเรียนบ้านแก่งปลาปก
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงกลม
2228
เด็กชายกฤษดา  อุทธคำ
โรงเรียนบ้านวังผา
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงกลม
2229
เด็กชายธีรเมธ  บุญหมอน
โรงเรียนบ้านวังผา
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงกลม
2230
เด็กชายกฤษฎา  ทองบุตดี
โรงเรียนบ้านวังผา
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงกลม
2231
เด็กหญิงพัชนิดา  นาวงศรี
โรงเรียนบ้านห้วยนา
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงกลม
2232
เด็กชายวรากร  ก้อมมณี
โรงเรียนบ้านห้วยบ่อซืน
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงกลม
2233
เด็กชายธีรวุธ  คูสินทรัพย์
โรงเรียนบ้านห้วยบ่อซืน
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงกลม
2234
เด็กชายปริวัฒน์  บุตรโคตร
โรงเรียนบ้านห้วยผักกูด
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงกลม
2235
เด็กหญิงวารีณี  นนศรีภักดี
โรงเรียนบ้านห้วยอาลัย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงกลม
2236
เด็กชายอิสระ  ไชยแสง
โรงเรียนร่วมเกล้าบ้านชมเจริญ
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงกลม
2237
เด็กชายจักรพงษ์  รักษาภัคดี
โรงเรียนร่วมเกล้าบ้านชมเจริญ
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเชียงกลม
2238
นายอภิวัฒน์  โสมัจฉา
โรงเรียนเซนต์จอห์นท่าบม
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเอกชน
2239
เด็กชายชนาธิป  ไวแสน
โรงเรียนมหาไถ่ศึกษาเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเอกชน
2240
เด็กชายปิยังกูร  ราชโยธา
โรงเรียนมหาไถ่ศึกษาเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเอกชน
2241
เด็กชายวิระกิตต์  โนรี
โรงเรียนมหาไถ่ศึกษาเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเอกชน
2242
เด็กหญิงบุญยนุช  สุวกุลศิริ
โรงเรียนมหาไถ่ศึกษาเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเอกชน
2243
เด็กชายปภังกร  บาไสย
โรงเรียนมหาไถ่ศึกษาเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเอกชน
2244
เด็กหญิงณิชา  โกมาสถิตย์
โรงเรียนมหาไถ่ศึกษาเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเอกชน
2245
เด็กชายปัณธวัฒน์  เจริญบุญญสถิตย์
โรงเรียนมหาไถ่ศึกษาเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเอกชน
2246
เด็กชายคุณากร  โสภาวัฒน์
โรงเรียนมหาไถ่ศึกษาเลย
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเอกชน
2247
เด็กชายยศยง  พานกระดึง
โรงเรียนอนุบาลชื่นจิต
กลุ่มคุณภาพการศึกษาเอกชน

Reply Support Not support

Use magic Report

 Author| Post time: 2016-8-8 16:40:01
| Show all posts
ดาวน์โหลดเกียรติบัตรคณะวิทยากร และวุฒิบัตรนักเรียน
โครงการค่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ (ค่าย ไอ ที) ประจำปี 2559




Scan.jpg
Reply Support Not support

Use magic Report

You have to log in before you can reply Login | ลงทะเบียน

Points Rules

ประวัติการแบน|ติดต่อเรา|ศูนย์จัดการความรู้ สพป.ลย.๑  

2017-3-29 04:47 GMT+7 , Processed in 0.106674 sec., 17 queries .

Powered by Discuz! X3.2

Release 20141225, © 2001-2017 Comsenz Inc.

MultiLingual version, Rev. 441, © 2009-2017 netdepviet.org

Quick Reply To Top Return to the list